DIEN DAN NGAI GIAO-người ơi đất khách hoàn hôn lạnh,khắc khoải canh thường ai có hay

Một lời nói vô ý là một xung đột hiểm họa, một lời nói nóng giận có thể làm hỏng cả một cuộc đời, một lời nói đúng lúc có thể làm giảm căng thẳng, còn lời nói yêu thương có thể chữa lành vết hương và mang đến sự bình yên..CHÚC CÁC BẠN MUA MAY BÁN ĐẮT
 
Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Không có bài viết mới 0Admin207on Thu Nov 29, 2012 7:49 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin185on Tue Oct 23, 2012 3:38 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin188on Wed Jul 18, 2012 7:35 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
Vì sao TBN không cần phải e ngại Ronaldo?
 
0Admin182on Tue Jun 26, 2012 3:56 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin208on Thu Mar 22, 2012 1:54 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin192on Thu Mar 22, 2012 1:50 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin208on Mon Feb 20, 2012 7:52 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin207on Wed Feb 01, 2012 1:31 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin197on Wed Jan 18, 2012 1:10 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin213on Wed Jan 11, 2012 11:41 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin210on Wed Dec 14, 2011 1:03 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin222on Tue Nov 29, 2011 1:43 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin228on Thu Nov 24, 2011 7:26 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin214on Thu Nov 17, 2011 7:03 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin226on Sat Nov 05, 2011 3:31 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin213on Tue Nov 01, 2011 7:14 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin230on Fri Oct 28, 2011 2:05 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin218on Wed Oct 26, 2011 7:17 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin247on Tue Oct 18, 2011 2:48 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin245on Fri Sep 30, 2011 7:27 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin233on Tue Sep 27, 2011 12:52 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin260on Wed Sep 21, 2011 1:15 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin247on Mon Sep 19, 2011 2:41 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin240on Tue Sep 13, 2011 1:01 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin254on Tue Sep 06, 2011 12:43 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin220on Thu Sep 01, 2011 2:02 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin245on Wed Aug 31, 2011 1:07 pm
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin271on Tue Aug 30, 2011 1:28 pm
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin239on Wed Aug 24, 2011 3:32 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin249on Wed Aug 24, 2011 3:18 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin276on Thu Aug 04, 2011 4:10 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin306on Tue Jul 12, 2011 2:38 pm
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0blue_star_80001554on Wed Jun 29, 2011 2:55 pm
blue_star_8000 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin323on Tue Jun 14, 2011 3:30 pm
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin291on Thu Jun 09, 2011 4:40 pm
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin318on Sun Jun 05, 2011 5:09 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin330on Sat May 28, 2011 7:50 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin299on Sat May 14, 2011 3:24 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin263on Fri May 13, 2011 2:28 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin260on Fri May 06, 2011 3:49 pm
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin260on Fri May 06, 2011 3:04 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin289on Thu Apr 28, 2011 8:52 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin281on Mon Apr 25, 2011 2:37 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin269on Thu Apr 21, 2011 3:15 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin274on Wed Apr 20, 2011 4:31 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin280on Thu Apr 14, 2011 4:05 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin291on Fri Apr 08, 2011 4:23 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin259on Thu Apr 07, 2011 1:54 pm
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin267on Wed Apr 06, 2011 8:30 am
Admin Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Admin220on Tue Apr 05, 2011 1:42 am
Admin Xem bài viết sau cùng
 Chuyển đến trang : 1, 2  NextVề Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Không
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý